July 8, 2020

Newsposts.

Marathi | Telugu | Hindi News

నకిలీ పత్రాలతో WCL ఉద్యోగం పోందిన వ్యక్తిని చందా రాయత్వారీ కొల్లియరీలో అరెస్టు

చంద్రపూర్ : నకిలీ పత్రాల ఆధారంగా 1985 నుంచి పశ్చిమ బొగ్గు గనులలో విధుల్లో ఉన్న
ఐదుగురు ముఠాను వెకోలిలోని స్థానిక నేర శాఖ అరెస్టు చేసింది.
జిల్లాలో పెరుగుతున్న నిరుద్యోగుల సంఖ్యను బట్టి, కొంతమంది ఏజంట్లు నిరుద్యోగులను ఉద్యోగాలతో ఆకర్షిస్తున్నారు, ప్రభుత్వంలోని ఏ విభాగంలోనైనా మీకు మంచి జీతం లభిస్తుందని వారికి భరోసా ఇస్తున్నారు. నిరుద్యోగులు కూడా ఈ ఎరకు బలైపోయారు.
ప్రస్తుతం, ఎక్కువగా మాట్లాడేది వెకోలిలో ఉద్యోగార్ధులు నకిలీ పత్రాలను సమర్పించి ఎంతమంది ఉద్యోగాలు పోందారు అలాంటి ఉద్యోగులు ఎంతమంది నకిలీ పత్రాల ఆధారంగా పనిచేస్తున్నారో ఇప్పుడు స్థానిక క్రైమ్ బ్రాంచ్ మరియు పోలీసుల దర్యాప్తు తరువాత అర్థం అవుతుంది.
కానీ చాలా సంవత్సరాల తరువాత కూడా, వెకోలి అధికారులకు ఏమీ తెలియదు అని నమ్మపలుకుతున్నారు. అధికారుల సమ్మతి లేకుండా ఇటువంటి పని చేయలేము, కాబట్టి వెకోలిలో అటువంటి వ్యక్తుల ముఠాను నియంత్రించడం అవసరం.