కూతురు వరస బాలిక పై పినతండ్రి అత్యాచారం

0
274

గోండ్‌పిప్రి (చంద్రపూర్) :  దేశవ్యాప్తంగా మహిళలపై అత్యాచారాలు పెరుగుతున్న తరుణంలో, ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని హత్రాస్ గ్రామంలో ఇటీవల జరిగిన విషాదం మహిళలపై అరాచకాల కారణమవుతున్న తరుణంలో, చంద్రపూర్ జిల్లాలోని గోండ్‌పిప్రి తాలూకాలోని యెన్‌బోత్లా గ్రామంలో అవమానకరమైన సంఘటన జరిగింది. తాత అంత్యక్రియల రోజున కుటుంబం శోకసంద్రంలో ఉండగా, మరోవైపు, 12 ఏళ్ల బాలిక పై తన బంధువు అర్ధరాత్రి అమానుషంగా ప్రవర్తించిన సంఘటనను తీవ్రంగా కలకలం రేపుతుంది.సభ్యసమాజం తలదించుకునేలా జరిగిన ఘటన సమాజంలో తీవ్ర తలఒంపులు తెచ్చింది.

మోరేశ్వర్ రౌత్ తండ్రి గోండ్పిప్రి తాలూకా నుండి 10 కిలోమీటర్ల దూరంలో ఉన్న యెన్బోత్లా గ్రామంలో నిన్న కన్నుమూశారు. నిందితుడు కమలకర్ రౌత్ (26) ఆమెను తన ఇంటి సమీపంలోని లాగి ఆమెపై అత్యాచారం చేశాడు. బాలిక తండ్రి ఆమె అరుపువిని అటు వైపు వెళ్ళినప్పుడు నిందితుడు కమలకర్ అక్కడి నుండి పారిపోయాడు. అమ్మాయి పరిస్థితి చూసి తండ్రి ఇంటికి తీసుకువచ్చాడు. అంతే కాదు, అంతకుముందు వర్షాకాలంలో కూడా కమలకర్ బలవంతం చేయటానికి ప్రయత్నించాడు మరియు నేను ఈ విషయాన్ని ఎవరికైనా చెబితే చంపేస్తానని బెదిరించాడు. అని బాలిక తెలిపింది. ఈ సంఘటన గురించి సమాచారం అందుకున్న తరువాత, పోలీసు కానిస్టేబుల్ సందీప్ ధోబే తన సహచరులతో కలిసి యెన్‌బోత్ గ్రామానికి చేరుకుని గ్రామానికి ఒక కిలోమీటరు దూరంలో ఉన్న వాటర్ ట్యాంక్ దగ్గర దాక్కున్న నిందితుడు కమలకర్‌ను అరెస్టు చేశారు.

నిందితుడిని ఆసుపత్రిలో చేర్చారు. నిందితులపై 376,376 (2) (ఐ) (ఎన్) (ఎఫ్) 506,4,6 సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదైంది. అతను సంఘటన స్థలాన్ని సందర్శించి సంఘటన గురించి సమాచారం పొందాడు.ఈ సంఘటనను తాలూకా అంతటా ఖండిస్తున్నారు. ఈ అంశంపై నిరసనలు జరుగుతున్నాయి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here