పిడుగుపడి భార్యాభర్తలు మృతి

0
152

బ్రహ్మపురి (చంద్రపూర్) : బ్రహ్మపురి నుండి 3 కి.మీ దూరంలో ఈ రోజు సాయంత్రం 5 గంటలకు ద్విచక్ర వాహనంపై వస్తున్న భార్యాభర్తలుపై పిడుగుపడి అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు.వివరాలలోకి వెళితే బహ్మపురి తాలూకాలోని మారుమూల గ్రామమైన పార్డ్‌గావ్‌కు చెందిన పింటూ మోతిరాం రౌతు(30), అతని బార్య గుంజన (26) లు పనిమీద బహ్మపురి వెళ్ళి ద్విచక్ర వాహనంపై తిరిగి వెళుతుండగా మెరుపు దాడిలో పిడుగు పడి అక్కడికక్కడే మరణించారు.

పార్డ్‌గావ్‌లో నివసిస్తున్న పింగ్తు మోతీరామ్ రౌత్ (32) రెండేళ్ల క్రితం తన గుంజన(26)ను వివాహం చేసుకున్నాడు, ఇప్పుడు ఒకటిన్నర సంవత్సరాల కుమారుడు ఉన్నాడు.
పింటు రౌత్‌కు భివాండిలో ఉద్యోగం వచ్చింది.
భార్య తన ఒకటిన్నర సంవత్సరాల కుమారుడు, అత్తగారితో కలిసి పార్డ్‌గావ్‌లో నివసిస్తోంది. లాక్డౌన్ ముగిసిన తరువాత పింటు కొన్ని రోజుల సెలవుల తర్వాత గ్రామానికి తిరిగి వచ్చాడు.
అతను రెండు రోజుల్లో తిరిగి భివాండికి వెళ్లాలని అనుకోవడంతో, పింటు తన భార్య గుంజన్ 27 తో కలిసి ఈ రోజు మధ్యాహ్నం 3 గంటల సమయంలో కొంత పని కోసం ద్విచక్ర వాహనంపై బ్రహ్మాపురికి వచ్చాడు. ఇంతలో, ఉరుములు, మెరుపులతో వర్షం ప్రారంభమైంది. పార్డ్‌గావ్‌కు తిరిగి వెళ్తున్నప్పుడు, ఉదపూర్ సమీపంలోని అంజలి రైస్ మిల్ దగ్గరకు వచ్చినప్పుడు, భారీ మేఘాలు , మెరుపులు తో అతని ద్విచక్ర వాహనం పై పిడుగు పడింది.ఈ ప్రమాదంలో భార్యాభర్తలిద్దరూ అక్కడికక్కడే మరణించారు. ఆయన మరణం ప్రతిచోటా సంతాపం వ్యక్తం చేస్తోంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here