चंद्रपूर | कोरोनाची लागण झाल्यानंतर जिल्हा रुग्णालयात उपचार करा अन् बक्षीस जिंका

0
295

चंद्रपूर : जिल्ह्यात कोरोना संसर्ग झपाट्याने वाढत आहे. आज कोरोना संक्रमणाची संख्या 10 हजारांच्या पुढे गेली आहे. परंतु आजही अनेकजण कोरोना संक्रमित असून, त्यांना बेड मिळविणे अवघड होत आहे. अशा परिस्थितीत जिल्ह्यातील लोकप्रतिनिधींना कोरोना असल्यास शासकीय रुग्णालयात उपचार करावे, आणि 50 हजारांचे बक्षीस जिंकण्याचे आवाहन करण्यात येत आहे.
ही अफलातून बक्षिस योजना शहरातील समाजसेवक व माजी नगरसेवक नाहिद काझी यांनी जिल्ह्यातील खासदार व आमदारांसाठी सुरू केली आहे.
या योजनेंतर्गत 50 हजारांचे बक्षीस देण्यात येईल. परंतु अट अशी आहे की खासदार, आमदार, कोरोना यांना संसर्ग होईल, त्यांनी सरकारी रुग्णालयात उपचार घ्यावे. लोकप्रतिनिधींनी स्वत: जिल्हा रुग्णालयात उपचार घेतल्यास तेथील व्यवस्था जिल्हा रुग्णालयात नागरिकांना पुरविल्या जाणा-या सुविधांची जाणीव होईल. काझी यांनी शहरभरात बक्षीस योजनेची फलक लावले आहेत.

जेव्हा एखाद्या लोकप्रतिनिधीला कोरोना असतो तेव्हा त्याला खासगी रुग्णालयात उपचार घ्यायचे असतात. म्हणून सरकारी रुग्णालयात उपचार घेण्याचे व बक्षीस मिळण्यास पात्र ठरण्याचे धाडसी निर्णय घेतल्यानंतर काझी यांनी असे आवाहन केले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here